

# HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI

MKOA WA TANGA:  
Tel. No. 027-2630058  
Fax No. 027-2630058



S.L.P 89  
PANGANI

## TANGAZO LA ZABUNI

TAREHE: 10/11/2017

1. Mkurugenzi Mtendaji anawatangazia wafanya biashara wote kuleta maombi ya zabuni zifuatavyo kama kwenye jedwali hapo chini.

S/NO	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI
1	LGA-129/2017/2018/HWP/NC/2	Zabuni ya kukodisha shamba la mauya lililopo halmashauri ya wilaya ya Pangani
2	LGA-129/2017/2018/HWP/NC/3	Kukodisha hotel ya Pangadeco.

3. Waombaji watatakiwa Kulipia ada ya maombi Tshs 100,000/= Kwa kila zabuni na fedha hizi hazitarejeshwa.
4. Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) na nakala 2 zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa "Zabuni Na. [Ingiza namba ya Zabuni] [Ingiza namba ya bahasha na maelezo ya bidhaa itakayoletwa kwa kila bahasha na kufungwa kwa Lakili "seal" Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya wilaya ya Pangani, S.L.P 89 Pangani
5. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Zabuni ni Jumatatu Tarehe 24/11/2017 saa 4:00 Asubuhi.
6. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki, na Zabuni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa Zabuni, kwa hali yoyote ile hazitakubaliwa.

.....  
SABAS D. CHAMBASI  
MKURUGENZI MTENDAJI(W)  
PANGANI.