

JIPIYA GIPIYA GIPIYA

## TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA KUOMBA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA YA HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI.

SIFA ZA MWOMBAJI WA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

- I. AWE NI MTANZANIA
- II. AWE NI MKAZI WA WILAYA YA PANGANI
- III. AWE NA UMRI WA KUENZIA NA MIAKA 40 – 70
- IV. AWE HAJAWAHI KUTUMIKIA KIFUNGO CHA AINA YOYOTE
- V. AWE NA VYETI VYA UELEWA WA MASUALA YA UTUMISHI/UTAWALA NA SHERIA
- VI. ASIWE MHESHIMIWA DIWANI

MAOMBI HAYA YAAMBATANE NA VYETI NA NAMBA ZA SIMU ZA MHUSIKA, WASIFU (CV).

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 07/09/2017 SAA 9:30 MCHANA

MAOMBI HAYA YATUMWE KWA ANUANI IFUATAYO:-

MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA  
S . L . P 89  
PANGANI

*Left.*

*Archie J.R.Mntambo*  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
PANGANI

SEKURU YA WAZOZI WA WILAYA YA PANGANI  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
PANGANI

25/08/2017

JIPIYA SOMA