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TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Pangani anawatangazia Wananchi
wote kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Pangani imepokea fedha shilingi MILIONI
MIA NNE (TZS 400,000,000/=) KUTOKA OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA
NA SERKALI ZA MITAA (TAMISEMI).

Fedha hizi ni kwa ajili ya kutekeleza mradi waoujenzi na ukarabati wa Kituo cha Afya
Mwera. Ujenzi na ukarabati huo utahusisha, Ujenzi wa chumba cha Upasuaji, Wodi ya
Akina mama Wajawazito (Maternity ward), Wodi ya Watoto, Chumba cha
kuhifadhia maiti na Maabara. Miundombinu mingine ni pamoja na j'engo la
kufulia nguo (Dobi), Kichomea taka, nyumba ya mtumishi, Mfumo wa uvunaji maji

na Shimo la kutupia Kondo la nyuma.
Pamoja na ukarabati wa miundombinu chakavu mingine ya Kituo cha Afya Mwera.

Aidha -nawajulisha wananchi kuwad mradi huu unatekelezwa kwa kutumia utaratibu wa

kununua vifaa (Force Account) na kuwatumia mfundi wajenzi (Local fundi). Muda wa

utekelezaji wa mradi ni siku 90 (miezi mitatu).

a na wadau wote wa maendeleo mnatakiwa kutoa ushirikiano 1ili

Wananchi pamoj
a utekelezaji wa mradi huu linatimia.

kuhakikisha lengo la serikali katik
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Wananchi wote wa Pangan
mla.

huu kwa faida ya wakazi wa Mwera, Pangani na wananchi wote kwa uju

Ahsanteni sana kwa ushirikiano wenu.
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Nakala:
Mbao zote za matangazo ndani ya Wilaya ya Pangani.
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