

# HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI

**TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018  
1: FEDHA YA RUZUKU YA MAENDELEO KATIKA SERIKALI ZA MITAA (LGCDG) FEDHA ZILIZOVUKA  
MWAKA 2016/2017**

NA	JINA LA MRADI/ MAHALI	LENGO KWA MWAKA	HALI HALISI YA UTEKELEZAJI	FEDHA ZILIZO PANGWA	FEDHA ZILIZOPO- KELEWA	FEDHA ZILIZO- TUMIKA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
1	Ujenzi wa jengo la utawala shule ya sekondari ya Funguni	Kukamilisha jengo la utawala katika shule ya sekondari ya Funguni	Kazi ya kukamilisha ujenzi wa jengo la utawala imekamilika	36,000,000	31,684,800	31,684,800	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya shule
2	Ujenzi wa vizimba katika soko la Pangani Mjini	Kukamilisha ujenzi wa vizimba vya kuuzia mboga mboga na matunda katika soko la Pangani Mjini eneo la Stendi ya Mabasi	Ujenzi unaendelea umefikia hatua ya kumwaga zege la jamvi.	10,000,000	10,000,000	10,000,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya kijiji
3	Ujenzi wa nyumba ya mganga katika zahanati ya kijiji cha Meka	Kukamilisha ujenzi wa banda la uani katika nyumba ya mganga zahanati ya kijiji cha Meka	Ujenzi wa nyumba ya Mganga banda la uani umekamilika na inatumika	10,000,000	10,000,000	10,000,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya Zahanti
4	Ujenzi wa nyumba ya mganga katika zahanati ya kijiji cha Sange	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mganga zahanati ya kijiji cha Sange	Ujenzi wa nyumba ya Mganga umekamilika na inatumika	18.000,000	18.000,000	18.000,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya kijiji

5	Ukarabati wa vyumba vya madarasa katika shule ya sekondari ya Kilimangwido	Kukarabati vyumba viwili vya madarasa na kukamilisha kimoja katika shule ya sekondari ya Kilimangwido	Ukarabati wa vyumba viwili vya madarasa na kukamilisha kimoja umekamilika	26,182,000	26,182,000	26,182,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya shule,
6	Ujenzi wa miundombinu Mnada wa wanyama Mkalamo	Kujenga miundombinu katika mnada wa wanyama wa Mkalamo (Ofisi, choo na sehemu ya kupakia na kupakua wanyama)	Ujenzi wa kituo cha kupandishia wanyama (Cattle Loading Bay) pamoja na ujenzi choo matundu 05 umekamilika.	15,000,000	15,000,000	15,000,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya kijiji, ujenzi ulishakamilika
7	Ujenzi wa nyumba ya walimu katika shule ya msingi Kikokwe	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya walimu (Two in one ) katika shule ya msingi kikokwe	Ujenzi wa nyumba umekamilika na inatumika	18,000,000	18,000,000	18,000,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya shule, ujenzi ulishakamilika
8	Kukarabati jengo la EX-TAFICO Pangani Mashariki	Kukarabati jengo la EX- TAFICO kwa ajili ya kupokea na kuhifadhi samaki	Ukarabati unaendelea na upo ngazi ya umaliziaji	22,000,000	22,000,000	22,000,000	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya kata, ukarabati unaendelea
<b>JUMLA</b>				<b>155,182,000</b>	<b>150,866,800</b>	<b>150,866,800</b>	<b>0</b>	

**2: UJENZI WA JENGO LA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI (COUNCIL BUILDING) MKOMA FEDHA ZILIZOVUKA MWAKA 2016/2017**

NA	JINA LA MRADI/ MAHALI	LENGO KWA MWAKA	HALI HALISI YA UTEKELEZAJI	FEDHA ZILIZO PANGWA	FEDHA ZILIZOPO -KELEWA	FEDHA ZILIZO-TUMIKA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
1	Ujenzi wa jengo la Halmashauri Mkoma	Kuendelea na ujenzi wa jengo la makao makuu ya Halmashauri eneo la Mkoma	Malipo ya deni kwa Mtalaamu Mwelekezi (Consultancy Fees ) kusimamia ujenzi awamu ya kwanza Kampuni ya Y&P CONSULT LTD ya Dar es salaam	20,464,504.	20,464,504.	20,464,504.	-	Malipo kwa msimamizi wa Mradi awamu ya kwanza yamefanyika
2	Ujenzi wa jengo la Halmashauri Mkoma	Kuendelea na ujenzi wa jengo la makao makuu ya Halmashauri eneo la Mkoma	Malipo ya deni kwa Mkandarasi aliyejenga awamu ya kwanza Kampuni ya SIHA ENTERPRISES CO. LTD ya Dar es salaam	26,719,947.	26,719,947.	26,719,947.	-	Malipo kwa Mkandarasi aliyejenga awamu ya kwanza yamefanyika
3	Kuendeleza ujenzi wa jengo la Halmashauri Mkoma	Kuendelea na ujenzi wa jengo la makao makuu ya Halmashauri eneo la Mkoma	Ujenzi unaohitaji tofari sehemu ya chini umefanyika na ujenzi wa jengo unaendelea kwa kumwaga zege la paa kwa ajili ya kuezeka	641,681,920	548,315,549	209,567,441	338,748,108	Ujenzi wa jengo unaendelea Mkandarasi ni M/S WESONS TANZANIA LIMITED, Mkataba Namba. LGA-129/2016/2017/LCDG/W/01
4	Ujenzi wa jengo la	Kuendelea na ujenzi	Kuendelea kusimamia ujenzi wa jengo kwa	81133,629	74,500,000	37,250,000.	37,250,000	Huduma za ushauri wa kiutekeleza Mradi

	Halmashauri Mkoma	wa jengo la makao makuu ya Halmashauri eneo la Mkoma	kumtumia Mtalaamu Mwelekezi (Consultancy Services ) awamu ya pili Kampuni ya Y&P CONSULT LTD ya Dar es salaam						zinaendelea kutolewa
5	Ujenzi wa jengo la Halmashauri Mkoma	Kukamilisha ujenzi wa jengo la makao makuu ya Halmashauri eneo la Mkoma	Usimamizi, ufuatiliaji na utoaji wa taarifa kwa Mamlaka husika (M&E)	30,000,000	30,000,000	26,561,900	3,438,100		Usimamizi, ufuatiliaji na utoaji taarifa unaendelea
	<b>JUMLA</b>			<b>800,000,000</b>	<b>700,000,000</b>	<b>320,563,792</b>	<b>379,436,208</b>		

### 3 .PROGRAMU YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI (NRWSSP)

NA	JINA LA MRADI	LENGO KWA MWAKA	HALI YA UTEKELEZAJI	FEDHA ZILIZOPAN GWA KWA MWAKA	FEDHA ZILIZOPO KELEWA	FEDHA ZILIZOTU MIKA HADI SASA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
1	Usanifu , Upembuzi Yakunifu na Ujenzi wa miradi mipya ya maji	Kuwezesha usanifu na kutafuta vyanzo vya maji kwa ajili ya ujenzi wa miradi mipya.	Uchimbaji visima 6 katika vijiji vya Masaika, Msaraza, Mwera (Ushongo), Mbuliza ga, Boza- Mkalamo, na Langoni – Makarawe	161,546,034	106,122,054	106,122,054	0	Uchimbaji vyote 6 umekamilika

			umefanyika					
2	Ujenzi wa Miradi ya Maji kwenye Vijiji 2 Kupitia Progamu ya Maji na Usafi wa Mazingira Vijijini (NRWSSP)	Ujenzi wa mradi wa Maji Mtango.	-Ujenzi wa nyumba ya kuhifadhi mashine umefikia hatua ya kuezeka - Mnara wa kubeba tanki umejengwa - Ujenzi wa vituo 10 na kulaza mabomba umekamilika	508,541,857	216,281,278	216,281,278	0	Ujenzi wa Mradi wa Maji Mtango unaendelea Mkandarasi KHARTON TRADERs Mkataba namba LGA-129/2016/2017 /WSDP/W/03.
3	-Ujenzi wa Miradi ya Maji Kupitia Progamu ya Maji na Usafi wa Mazingira Vijijini (NRWSSP)	- Ukarabati Mradi wa Maji Meka-Mseko Na Ubangaa	-Ukarabati wa mradi wa Maji Meka – Mseko kwa kutumia (Local fundi)	370,339,200	81,004,000	69,504,000	11,500,000	Ukarabati wa mradi wa Maji Meka – Mseko kwa kutumia mafundi wa kawaida (Local fundi)
<b>JUMLA</b>				<b>1,040,427,091</b>	<b>403,407,332</b>	<b>391,907,332</b>	<b>11,500,000</b>	

#### 4.0 ELIMU- MPANGO WA LIPA KULINGANA NA MATOKEO (P4R) FEDHA ZA 2016/2017

##### 4.1 ELIMU MSINGI TSH.

NA	KITUO /SHULE	LENGO LA MRADI	HALI HALISI YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHO TOLEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
1	Shule ya Msingi Stahabu	Kukarabati vyumba 2 vya madarasa	Ukarabati wa vyumba viwili vya madarasa umekamilika	10,242,665.84	10,242,665.84	0	Fedha imepelekwa ngazi ya shule
2	Shule ya Msingi Kilimangwido	Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa	Ujenzi wa chumba cha darasa uko hatua ya kusakafia	12,291,199	12,291,199	0	Fedha imepelekwa ngazi ya shule
<b>JUMLA</b>				<b>22,533,864.84</b>	<b>22,533,864.84</b>	<b>0</b>	

##### 4.2: ELIMU SEKONDARI

NA	JINA LA MRADI	LENGO KWA MWAKA	HALI HALISI YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHOTO LEWA	KIASI KILICHOTU MIKA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
1.	Ukarabati wa miundombinu ya shule ya sekondari Kipumbwi	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 na kukarabati vyumba 3 vya madarasa	Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa umefanyika	22,533,864.85	22,533,864.85	0	Fedha zilipelekwa ngazi ya shule
<b>JUMLA</b>				<b>22,533,864.85</b>	<b>22,533,864.85</b>	<b>0</b>	

**4.3. ELIMU SEKONDARI – UJENZI WA MIUNDOBINU YA SHULE YA TONGANI V-VII**

NA	JINA LA MRADI	LENGO KWA MWAKA	HALI HALISI YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHOTO LEWA	KIASI KILICHOTUMIKA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
1.	Ujenzi wa miundombinu ya shule ya sekondari ya Tongani	Kujenga vyumba 4 vya madarasa, Mabweni 2, matundu 10 ya vyoo na kukarabati vyumba vya maabara za sayansi kwa ajili ya Kidato cha V-VI	Ujenzi unaendelea na upo katika hatua ya:- <b>madarasa-4</b> na ya mekamilika na yanatumika isipokuwa vioo na umeme - <b>mabweni-</b> bweni moja limepigwa Dari na lingine limeezekwa <b>-choo matundu 10</b> Banda na shimo limekamilika bado milango <b>-Kumalizia maabara vyumba 03</b> Tathimini ya mahitaji ya kukamilisha vyumba vya maabara inaendelea	259,000,000	241,000,000	18,000,000	Fedha zilipelekwa ngazi ya shule
	<b>JUMLA</b>			<b>259,000,000</b>	<b>241,000,000</b>	<b>18,000,000</b>	

**6. SEKTA YA AFYA**

**6.1;MRADI WA UJENZI WA BOHARI YA DUKA LA DAWA LA JAMII -FEDHA YA MAPATO YA NDANI (CHF)**

NA	JINA LA MRADI	LENGO KWA MWAKA	HALI YA UTEKELEZAJI	FEDHA ZILIZOPAN GWA KWA MWAKA	FEDHA ZILIZOPOKE LEWA	FEDHA ZILIZOTU MIKA HADI SASA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
01	Ujenzi wa Bohari ya duka la dawa la Jamii	Kujenga Bohari ya duka la dawa la Jamii katika wilaya	Ujenzi umefikia hatua ya kupiga mbao za dari	36,801,730.56	23,014,840.84	14,180,500	8,834,340.84	Ujenzi unaendelea vifaa kwa ajili ya kuendelea na ujenzi vimenunuliwa
	<b>JUMLA</b>			<b>36,801,730.56</b>	<b>23,014,840.84</b>	<b>14,180,500</b>	<b>8,834,340.84</b>	

**6.2:: MRADI WA UJENZI NA UKARABATI WA MIUNDOMBINU YA KITUO CHA AFYA MWERA**

NA	JINA LA MRADI	LENGO KWA MWAKA	HALI HALISI YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHOTO LEWA	KIASI KILICHOT UMIKA	SALIO	MAELEZO/ MAONI
01	Ujenzi na ukarabati wa miundombinu ya kutolea huduma za Afya	Kujenga na kukarabati miundombinu ya kutolea huduma ya Afya katika kituo cha Afya cha Mwera	Jengo la nyumba ya Mganga, maabara na chumba cha kuhifadhia maiti yamefikia hatua ya kupiga rangi	400,000,000		263,315,314	Hali ya ujenzi wa majengo ni nzuri isipokuwa tuko nyuma



			- Jengo la a chumba cha upasuaji limefikia hatua ya kuuzekwa -- wodi ya wazazi umefikia hatua ya kupandisha kuta usawa wa rinta		136,684,686		ya wakati, hivyo kasi ya kutekeleza Mradi iongezwe
	<b>JUMLA</b>			<b>400,000,000</b>	<b>136,684,686</b>	<b>263,315,314</b>	

**DAUDI .O MLAHAGWA**  
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)**  
**PANGANI**