

NEW

NEW

TANGAZO 12/02/2019

Kamat ya ujenzi ya shule ya sekondari Kilimangwido inatangaza zabuni ya kazi zifuatazo:-

- Ufyatuaji tofali za mchanga na saruji
- Hudumaya usafirishaji vifaa vya ujenzi (Tipa la ujazo wa m³4)
- Ujenzi wa daharia (Hostel)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe mtanzania
- Awe na umri zaidi ya miaka kumi na nane(18)
- Muombaji awe fundi mzoefu wa ujenzi(local fundi) mmoja mmoja au waliojiunga kwenye kikundi
- Anayejua kusoma na kuandika
- Anayejua kutafsiri mchoro/michoro /ramani za majengo
- Awe na akaunti bank
- Awe na uzoefu wa kujenga majengo ya umma
- Awe na sifa njema katika kazi na jamii
- Asiwe mtoaji wala mpokeaji wa rushwa

Waombaji wafike ofisi ya mkuu wa shule ya sekondari Kilimangwido kuchukua kabrasha la zabuni kuanzia saa 2:30 asubuhi hadi saa 9:30 jioni kwa siku za kazi kwa gharama ya shilingi za Tanzania 20,000/= (fedha iliyotolewa kununua kabrasha la zabuni haitarudishwa).

Mwisho wa kuchukua na kurudisha zabuni ni tarehe 20/02/2019 siku ya juma tano Sa nne na nusu asubuhi na ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo saa tano kamili asubuhi shule ya sekondari kilimangwido.

Imetolewa na kamati ya ujenzi shule ya sekondari kilimangwido

Thurini
.....

Mwenyekiti kamati ya ujenzi shule ya sekondari kilimangwido

PANGANI.

NB:Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaruhusiwa kuhudhuria siku ya ufunguzi wa zabuni tajwa hapo juu.

NEW

NEW