JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI

MATOKEO YA USAIL] WA MCHUJO KWA KADA YA MTENDAJI WA KIJIJI il NA
MSAIDIZI WA KUNBUKUMBU DARAJA i

KADA: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA I

L5 s s
SIN | EXAMINATIONNUMBER |  SCORE REMARKS
B RMAPANG-039 | 665 | SELFCTED i
2 RMA-PANG-018 . 6 SELECTED
3 RMA-PANG-024 585 SELECTED
4 RMA-PANG-022 i SELECTED
5 RMA-PANG-070 . 5 | SELECTED
6 RMA-PANG-071 51 SELECTED
7 RMA-PANG-055 NOT SELECTED
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