JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb Na: HWP/A.10/5/19 10/03/2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA KUKUSANYA TAARIFA ZA
ANWANI YA MAKAZI NA POSTIKODI HALMASHAURI YA PANGANIL.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Pangani anapenda
kuwatangazia nafasi za ajira ya muda kwa nafasi za wakusanya taarifa kwenye
zoezi la anwani za makazi katika Mitaa na Vitongoji vyote vilivyopo Halmashauri
ya Wilaya ya Pangani.
A) SIFA ZA WAOMBAJL.
i) Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18-35.

ii) Awe Mkazi wa Halamshauri ya Wilaya ya Pangani.

iii) Awe na Elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea.
iv) Awe anamiliki Simu janja (Smartphone) inayotumia mfumo wa uendeshaji
wa android (Android OS) yenye uwezo wa kukaa na chaji siku nzima

(masaa ishirini na nne).

v) Awe na uwezo wa kusoma/kutafsiri ramani za mitaa/Kitongoji.

vii) Awe tayari kufanya kazi katika kata yeyote ndani ya Halmashauri ya

Pangani.
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B) KAZI NA MAJUKUMU.
1. Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja, na maeneo ya huduma.

2. Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, viwanja, na maeneo ya

huduma kwa kutumia programu tumizi ya mfumo wa anwani za
makazi.
3. Kutuma data kwenye mfumo wa anwani za makazi.

4. Muda wa kazi Utazingatia Mkataba wa kazi.

C) MAOMBI YAAMBATANISHWE NA;
i) Nakala ya cheti cha Kidato cha nne na kuendelea.
ii) Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

iii) Picha mbili za Passport size.

D) JINSI YA KUTUMA MAOMBI.
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya
mwombaji,namba ya simu inayopatikana muda wote,pamoja na barua pepe(Email)

inayofanya kazi na kuwasilishwa Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya

Wilaya ya Pangani kwa anwani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAIL
HALMASHAURI YA WILAYA PANGANI,
S.L.P 89.

PANGANI.
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