

# TANGAZO TANGAZO

WANANCHI WOTE WA WILAYA YA PANGANI MNATANGAZIWA KUWA NI VYEMA KUFUATA TARATIBU, KANUNI NA SHERIA ZA UJENZI KABLA YA KUJENGA KWA KUCHUKUA KIBALI CHA UJENZI NDIPO KUANZA UTEKELEZAJI WA UJENZI KATIKA MAENEO YENU.

VILE VILE KWA MAENEO YOTE YALIYO KWISHA KUPIMWA NA HALMASHAURI YA WILAYA NI VEMA KUCHUKUA VIBALI KUEPUKA USUMBUFU KATIKA KUTEKELEZA UJENZI WOWOTE.

VIBALI VYOTE VITATOLEWA NA OFISI YA MHANDISI WA UJENZI KWA TARATIBU ZIFUATAZO.

- KUHAKIKI ENEO KAMA LIMELIPIWA/ LIPO KIHALALI
- KUWA NA RAMANI YA JENGO ILIYO KAMILIKA
- KULIPIA KIBALI CHA UJENZI KUTOKANA NA MAHESABU ULIYO PIGIWA/PEWA
- KUSAINIWA KIBALI KWA SEHEMU HUSIKA ZINAZOTAKIWA KUHAKIKI TARATIBU ZA VIBALI



.....

DAUDI O. MLAHAGWA  
KAIMU MKURUGENZI HALMASHAURI  
YA PANGANI