1.5 Utawala

Halmashauri ya Pangani inaundwa na Tarafa 4, Kata 14, Vijiji 33 na vitongoji 96. Halmashauri hii
kata zake zinapatikana katika maeneo mawili kwani kata 08 zinapatikana ng’ambo baada ya kuvuka mto
Pangani na kata 06 zinapatika eneo la pili kabla ya kuvuka mto ukiwa unatokea Wilaya ya Tanga.

Halmashauri hii ina Jimbo moja la Uchaguzi ambalo ni Jimbo la Pangani.

Halmashauri ina kamati za kudumu 5 kama ifuatavyo;

Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango
Kamati ya Uchumi, Ujenzi na Mazingira
Kamati ya Elimu na Afya |

Kamati ya UKIMWI

Kamati ya Maadili
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Halmashauri ya Pangani ina jumla ya Divisheni 09 na Vitengo 09 katika ngazi ya juu kama
ifuatavyo;-

D/wchem za;
Utawala na Usimamizi wa Rasilimiali Watu

Miundombinu, Maendeleo ya Vijiji na Mijini
Viwanda, Biashara na Uwekezaji

Elimu Sekondari

Afya Ustawi wa Jamii na Lishe
Mipango na Uratibu

Kilimo, Mifugo na Uvuvi

Maendeleo ya Jamii

Elimu ya Awali na Msingi

WONOGN AWM

Vitengo vya;
Huduma za Sheria

Ukaguzi wa Ndani

Huduma za Ununuzi

Fedha na Hesabu

Maliasili na Uhifadhi wa Mazingira
Teknolojia, Habari na Mawasiliano

Mawasiliano Serikalini
Udhibiti wa Taka na Usafi wa Mazingira

Michezo, Utamaduni na Sanaa

10 Uchaguzi
11. Ufuatiliaji na Tathimini
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