2.3 Shughuli Zilizotekelezwa 2023 - 2024
Katika kipindi cha 2023-2024 Halmashauri ya Wilaya ya Pangani imeweza kutekeleza shughuli za

mbalimbali za kimaendeleo kikiwa ni pamoja na;

il

Vi.

Vii.

Ununuzi wa vifaa tiba katika kituo cha afya Mkalamo na Madanga vyenye thamani ya
TZS. 300,000,000.00

Ununuzi wa vifaa tiba katika zahanati za Mkwaja, Kipumbwi, Kwakibuyu, Stahabu,

Langoni, Kimang'a, Masaika na Kigurusimba vyenye gthamani vya TZS.

100,000,000.00.
Ukamilishaji wa zahanati ya Mseko na Buyuni kwa gharama ya TZS. 100,000,000
ambapo zahanati ya Mseko imekamilika na Buyuni hatua za ukamilishaji.

Ujenzi wa nyumba ya walimu 2 kwa 1 shule ya sekondari ya Jumaa Aweso kwa thamani ya

TZS. 98,000,000.00 ambayo tayari imekamilika. )
Ukamilishaji-wa-chumba-01 cha maabara sekondari ya Jumaa Aweso kwa gharama ya TZS.

30,000,000.00 ikiwa tayari imekamilika na inatumika.

Ukamilishaji wa vyumba 04 vya madarasa shule ya sekondari Jumaa Aweso kwa gharama ya
TZS. 50,000,000.00 na kwas asa yamekamilika na yanatumika.

Ukamilishaji wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kipumbwi kwa gharama ya TZS
12,500,000.00 ambapo darasa limekwisha kamilika na linatumika.

viil.Ukarabati wa vyumba 14 vya madrasa katika shule za msingi za Boza, Kipumbwi, Langoni,

Mikinguni, Mtango, Mzambarauni na ujenzi wa darasa 01 shule ya msingi Mwembeni kwa

gharama ya TZS. 180,000,000.00. Ukarabati huu na ujenzi umekamilika na madarasa
yanatumika.

Ujenzi wa bweni 01 la wanafunzi wenye mabhitaji maalum shule ya msingi Funguni kwa
gharama ya TZS. 128,000,000.00. Ujenzi huu kwa sasa umefikia hatua za ukamlhshaJl ambao

unahitaji fedha za nyongeza ili kukamilisha ujenzi.
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X. Ujenzi wa vyumba 08 vya madarasa na vyoo matundu 14 kwa ajili wanafunzi wa kidato cha
tano na sita katika shule ya sekondari ya Bushiri na Funquni. Miradi hii imeakamilika ujenzi
bado uwekaji wa viti ha meza katika madarasa kwa shule ya sekondari Bushiri shughuli

ambayo inaendelea. Miradi hii imegharimu TZS. 232,000,000.00

Ukamilishaji wa vyumba 08 na vyoo matundu 30 shule ya sekondari Pangani Halisi kwa
gharama ya TZS. 116,000,000.00. Madarasa yamekamilika na yanatumika, wyoo wya
wasichana vimekamilika na wavulana hatua za mwisho za ukamilishaji.

Xi.

xii. Ujenzi wa mradi wa Usafi kupitia SRWSSP katika zahanati ya Kigurusimba, Kituo cha afya

Mkalamo, kituo cha afya Mwera, zahanati ya Mtango, Mtonga, Masaika, Kimang'a, Kipumbwi
na Bushiri kwa gharama ya TZS. 375,756,000.00.

xiii.Ujenzi wa mradi wa Usafi kupitia SRWSSP katika shule za msingi za Kimang’a, Makororz,
Mtango na Tungamaa kwa gharama ya TZS. 189,326,546.66.

Ukamilishaji wa mabweni 02 sekondari ya Tongani na Mwera kwa gharama ya TZS.
50,123,026.80 na |

Xiv.

xv. Ujenzi wa nyumba 01 ya Afisa Ugani Kilimo kata ya Masaika kwa gharama ya TZS.

40,000,000.00 ambayo ipo katika hatua za mwisho za ukamilishaji.
Ujenzi wa mabweni 02, vyumba 05 vya madarasa, choo cha matundu 08 kupitia

BARRICK kwa gharama ya TZS. 401,800,000.00. Ujenzi huu kwas asa umesimama ukiwa
katika hatua mbalimbali za ujenzi.

XVi.


https://v3.camscanner.com/user/download

