JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 24

HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI

TANGAZO KWA WATUMISHI WA UMMA TAREHE 17/03/2025

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI
ANAWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUWA KATIBU MKUU OFISI YA RAIS
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA KUPITIA
REKEBISHO LA WARAKA NA C. WA WATUMISHI WA SERIKALI NA. 3 WA
MWAKA 2012 KUHUSU UTARATIBU WA KUKOPESHA FEDHA TASLIM
WATUMISHI WA SERIKALI KWA AJILI YA KUNUNUA MAGARI, SAMANI NA
MATENGENEZO YA MAGARI NA PIKIPIKI KWA RIBA YA ASILIMIA 4 KWA
UTARATIBU UFUATAO: -

A. Ukopeshaji wa fedha Taslim

v

Mkopo utazingatia kiwango kulingana na ngazi ya Mshahara wa
Watumishi na awe na Salio la 1/3 ya Mshahara wake kwa Mwezi.

Mkopaii atalipa “Service Charge” 3% na Protection Fund 1% (sawa
na 4%)

Lazima awe amejisajili katika mfumo wa Hazina Portal

Mtumishi haruhusiwi kukopeshwa Mkopo mwingine kabla ya kurejesha

Mkopo wa awali.
Fedha za Mkopo zinalipwa kupitia Akaunti ya Mshahara

Mikopo itatolewa kwa Watumishi kwa kuzingatia upatikanaji wa Mgao
wa Fedha kutoka Hazina.

Mtumishi lazima awe amethibitishwa kazini

Waombaji ambao hawatafanikiwa katika mgao huu watakuwa kwenye

Kanzi data ya Hazina na watapewa kipaumbele kwenye Mgao ujao.

Mikopo hii inazingatia utaratibu wa FIFO (First in — First Out), hivyo
waombaji wa mwanzo ndio watakaopata kipaumbele na kazi hiyo

inafanywa na Mfumo.
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B. Utaratibu wa kurejesha Mkopo

Mtumishi wa Serikali aliyenufaika kwa Mkopo wa Advances Fund, Makato
yake yanakatwa kupitia Mshahara wake kila mwisho wa mwezi kupitia Mfumo

wa utunzaji wa Kumbukumbu za Mishahara ya Watumishi (HCMIS).

NB: Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 21/03/2025 saa 9:30 alasiri.
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